• 15:22 GMT+7
  • Thứ bảy, 24/02/2018

Chủ đề: tụ điểm đánh bạc ven đô

Bị bắt vì tội đánh bạc có phải chịu trách nhiệm hình sự không?

Hỏi đáp | 25/07/2017 | 14:22

Theo Điều 321 Bộ luật Hình sự 2015 có hiệu lực thi hành từ ngày 1/7/2016 thì giá trị tài sản dùng để đánh bạc đã thay đổi từ 2 triệu đồng lên 5.000.000 đồng (5 triệu đồng).)

Bắt quả tang nhiều 'quý bà' đang say sưa sát phạt trên chiếu bạc

Hình sự - Dân sự | 29/05/2017 | 14:10

Tụ điểm đánh bài ven đô (Cà Mau) hoạt động được một thời gian ngắn, nhưng địa hình có nhiều lối tẩu thoát nên đã thu hút nhiều con bạc đến đây tham gia.)